வெள்ளிக்கிழமை, மே 24
Shadow

Nakshatra Villas at thiruporur by Roofvest!

திருப்போரூர் மற்றும் கேளம்பாக்கத்தில் ரூஃப்வெஸ்ட் நிறுவனத்தின் புதிய சொகுசு குடியிருப்புகள் ‘ரூஃப்வெஸ்ட் – நக்‌ஷத்ரா’ அறிமுகம்..

செங்கல்பட்டு மாவட்டம் திருப்போரூர் மற்றும் கேளம்பாக்கத்தின் மிக முக்கியமான அடையாளமாக இருக்கும் வகையில், ஆடம்பரமான வில்லாக்கள் மற்றும் அமைதியான இயற்கை எழில் மிகுந்த தங்கும் இடங்களை உருவாக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ள ரூஃப்வெஸ்ட் நிறுவனம் ‘ரூஃப்வெஸ்ட் – நக்‌ஷத்ரா’ என்ற புதிய திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

9.62 ஏக்கர் பரப்பளவில் ஆடம்பரமான மற்றும் குறிப்பிடத்தக்க அமைதியான வாழ்க்கைக்கு ஏற்ற வீடுகளை உருவாக்கும் நோக்கத்தில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள ‘ரூஃப்வெஸ்ட் – நக்‌ஷத்ரா’ குடியிருப்புகள் தெய்வீக தன்மைகொண்ட வீடுகளாகவும் உருவாக்கப்பட இருப்பது இதன் கூடுதல் சிறப்பாகும்.

உயர்ந்த வாழ்க்கைத் தரம், அமைதியான சூழல், பாதுகாப்பான சுற்றுசூழல் என இன்றைய வீடு வாங்குபவர்களின் தேவைகளை மிக துல்லியமாக கணித்து, அவர்களுக்கு ஏற்ற வசதிகள் மற்றும் சலுகைகள் என நுகர்வோர் விருப்பங்களை நிறைவேற்றுவதை நோக்கமாக கொண்டு ரூஃப்வெஸ்ட் நிறுவனம் அதன் முந்திய திட்டங்களில் மகத்தான வெற்றியை பெற்றிருக்கிறது. அதன் தொடர்ச்சியாக ‘ரூஃப்வெஸ்ட் – நக்‌ஷத்ரா’ மூலம் ரூஃப்வெஸ் நிறுவனம் தனது மைல்கல்லை பிரம்மாண்டமான முறையில் அடைந்துள்ளது.

OMR-ல் வேகமாக வளர்ந்து வரும் பகுதிகளான திருப்போரூர் மற்றும் கேளம்பாக்கம் பகுதிகள் மெட்ரோ ரயில் மற்றும் சாலை வழியாக இணைக்கப்பட்டுள்ளது. மாற்று வணிக மாவட்டமாக உருவெடுத்துள்ள இப்பகுதிகள் எதிர்காலத்தில் சென்னையை போன்று நவீன துணை நகரமாக மாறுவதற்கான சாத்தியங்கள் அதிகம்.

ரூஃப்வெஸ்ட்டின் நிர்வாக இயக்குநர் திரு ஸ்ரீதர் நாராயணன் கூறுகையில், “ரூஃப்வெஸ்ட்டின் உந்து சக்திகளில் ஒன்று தெய்வீக வாழ்க்கை மற்றும் தரமான வாழ்க்கை ஆகியவை ஒன்றுக்கொன்று பிரத்தியேகமானவை என்ற கருத்தை வீட்டு வசதி உயர்த்துகிறது. எங்கள் முதல் பிரீமியம்-தெய்வீக OMR திட்டம் திருப்போரூரில் அறிமுகப்படுத்துவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். கடந்த சில ஆண்டுகளாக, நாங்கள் நகரம் அதன் உள்கட்டமைப்பை அளவிடுவதையும், அதே நேரத்தில் தன்னை ஒரு தகவல் தொழில்நுட்ப மூலதனமாக நிலைநிறுத்துவதையும் கணித்து வருகிறோம். இந்த புதிய முயற்சியின் மூலம், நகரத்தில் ஒரு இனிமையான அமைதியான சமூகத்தை உருவாக்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் அதன் குடியிருப்பாளர்களுக்கு ஒப்பிட முடியாத வாழ்க்கை அனுபவத்தை வழங்குகிறது. இந்தத் திட்டம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெறும் என்று நான் நம்புகிறேன். எங்கள் புதிய தெய்வீக சமூகத்தைத் தொடங்குவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்.

முன்பதிவு செயல்முறையானது, வருங்கால வாங்குபவர்களுக்கு விரிவான தயாரிப்புத் தகவல் வழங்குகிறது, மேலும் ஒவ்வொரு வகை யூனிட்டுக்கும் ஒரு ‘விலை-விவரம்’. வருங்கால வாங்குபவர்களிடம் இருந்து ஆர்வத்தின் வெளிப்பாடுகளை அறிய (EOI) உதவுகின்றன. இதன் மூலம் திட்டத்தின் தேவையை அளந்து, தரவு சார்ந்த விலை நிர்ணய முடிவை அடையலாம்.

கடந்த மூன்று தலைமுறையாக ரியல் எஸ்டேட் துறையில் ஈடு இணையற்ற சாதனைகள் நாங்கள் செய்துள்ளோம். 1989-ல் சென்னை முழுவதும் உள்ள லே-அவுட்களை பிளாட்களை விற்கத் தொடங்கியதில் இருந்து எங்களுக்கு ஒரு எளிமையான தொடக்கம் இருந்தது.

தரமான வீடுகளை உருவாக்கும் எங்கள் பாரம்பரியத்தை நாங்கள் தொடர்ந்ததோடு, இரண்டு தலைமுறைகளுக்குப் பிறகு மலிவு வகை வீடுகளுக்கு மாறினோம். குறுகிய காலத்தில், நாங்கள் இந்தப் பிரிவில் முன்னோடியாகி, அந்த பிரிவில் உள்ள அனைத்து சாதனைகளையும் முறியடித்து, பல்வேறு துறைகள் மற்றும் ஊடகங்களில் இருந்து பாராட்டுகளை பெற்று மிகப்பெரிய மைல்கற்களை எட்டினோம். உண்மையில், நாங்கள் 40 க்கும் மேற்பட்ட திட்டங்களைத் தொடங்கினோம், அவை அனைத்தும் வெளியீட்டு நாளில் விற்றுத் தீர்ந்தன என்று சந்தைப்படுத்துதல் துறை இயக்குனர் சாம் ஜார்ஜ் கூறினார்.

இப்போது, அடுக்குமாடி குடியிருப்புகளில் வாடிக்கையாளர்கள் முதலீடு செய்யும் தொகையை விட அவர்கள் பல மடங்களு லாபத்தை பெறும் வகையிலான வீடுகளை உருவாக்குவதில் கவனம் செலுத்தி வருகிறோம். உண்மையில், எங்களுடன் ப்ளாட்டுகள் மற்றும் வீடுகளில் முதலீடு செய்த 1 லட்சத்திற்கும் அதிகமான வாடிக்கையாளர்களைக் கொண்ட ஒரு பெரிய வாடிக்கையாளர் சாம்ராஜ்யத்தை நாங்களும், எங்கள் தந்தை திரு. நாராயணனின் அன்னை பில்டர்ஸ் நிறுவனமும் உருவாக்கியுள்ளது.

எங்களது பாரம்பரியம் நிறைந்த நிறுவனம் மூலம் எங்கள் வாடிக்கையாளர்களும் பல மடங்கு பொருளாதாரத்தில் உயர்ந்தவர்கள் ஆனார்கள். இந்த பாரம்பரியத்தை தொடர்ந்து, இப்போது நக்‌ஷத்ரா போன்ற மலிவு விலையில் ஆடம்பரமான சொகுசு வீடுகள் திட்டத்தை தொடங்கியுள்ளோம். இந்த திட்டம் மூலம் குறைந்த விலையில் மிக ஆடம்பரமான சொகுசு வாழ்க்கையை வாடிக்கையாளர்கள் வியக்கும் வகையில் கொடுக்க இருக்கிறோம்.” என்றார்.

’ரூஃப்வெஸ் – நக்‌ஷத்ரா’ திட்டத்தின் முக்கிய அம்சங்கள்:

குறைந்த உரிமையாளர் விலை
முற்றிலும் தனிப்பயனாக்கக்கூடியது
புகழ்பெற்ற திருப்போரூர் முருகன் கோவிலுக்கு அருகில்
ECR, IT பூங்கா, மருத்துவமனைகள் போன்றவற்றுக்கு அருகில்.
சர்வதேச வடிவமைப்புகள்
உலகளாவிய தரமான கட்டுமானம்
கிட்டத்தட்ட ஜீரோ மெயின்டனன்ஸ்
9.62 ஏக்கர் கேட்டட் ஸ்டார் சமூகம்
அதிகம் எதிர்ப்பார்க்கப்படும் மற்றும் எதிர்காலத்தில் பல மடங்கு விலை உயரக்கூடிய சொத்து

C 888 030 9999

M support@roofvest.in

W www.roofvest.in

ROOFVEST REAL ESTATE LLP DG Square, 4th Floor, 127 Radial Road (Pallavaram Thoraipakkam 200 Feet Road) Killkattalai, Chennai 600117

476 Views

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன